ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์กบ ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่แป๊วครับ  (อ่าน 2320 ครั้ง)

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ยันต์กบ ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่แป๊วครับ รูปไม่ค่อยชัดนะครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
 :058: :016:แต่ไม่ค่อยชัดเท่าไรนะครับ
ผิดถูกโปรดอภัยด้วยนะครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

ส ว ย ง า ม ม า ก . . . ครับ  :078:

--------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ ---------------

:054:

ออฟไลน์ Vet_Max

• ปัญจมะ
  • จงตั้งมั่นในความดี
    • MSN Messenger - koranum_max@hotmail.com
    • อีเมล
ถ้ามั่นใจว่านั่นคือยันต์กบ เปนรูปกบ

แต่ผมว่าไม่น่าจะมีนะคับยันต์กบ

น่าจะเปนยันต์คางคกมากกว่า

พุทธคุณ เหนียวคับ ฟันแทงไม่เข้า
คนกตัญญูกตเวที ไม่มีวันอดตาย

ออฟไลน์ acoustic.song

• ปัญจมะ
ผมคุ้นยันต์คางคกมากกว่านะ