ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆช่วยดูเหรียญหน้าเสือให้ด้วยครับ  (อ่าน 2107 ครั้ง)

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ jokid2010

• จตุตถะ
    • อีเมล
สวยมากคับ (อยากด้ายบ้างจัง)

ออฟไลน์ mechanic

• ฉัฏฐะ
  • *
ความเห็นผม ดูแล้วไม่ค่อยดีครับ  รอดูความเห็นท่านอื่นนะครับ
คนดีเท่านั้นที่พระท่านจะคุ้มครอง

• จตุตถะ
    • อีเมล
อย่างที่เห็นเเล้ว(ผมก็ว่ามันสวยเกินน่ะ)

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
อันนี้ทำออกมาชุดแรก ปี 44 เนื้อนวะครับ
...
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

เหรียญหน้าเสือรุ่นนี้ผมก็มีสะสม อยู่ 1 เหรียญ
ให้เซียนเช็คพลังดูแล้วสุดยอดครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขออภัยดูแล้วไม่กล้าฟันธงครับ

ออฟไลน์ ~>uาJวัuทoJ<~

• AlwaYs Miss Ya !! ><* คนที่คุณก็รู้ว่าใคร **
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • Twitter@MinzLadyMaFiAz
    • Yahoo Instant Messenger - KawisaraMinz@yahoo.com
แล้วทันหลวงพ่อหรือป่าวคะ...เหรียญนี้เท่าที่ดูไม่เห็นค่อยมีคนมี ยังไอขอบคุณพี่ๆที่ให้คำอธิบายนะคะ
[shake]เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว ไม่ค่อยเข้าใจสภาพความเป็นไป...โลกร้อนมากไปคนก็กลายเป็นหมาบ้า --*[/shake]

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ดูแล้วไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ (ของเจ้าของกระทู้ ) แต่ก็รอท่านอื่นฟันธงครับ ผมประสบการณ์ยังน้อย ( ศึกษาๆ) :054:

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ขอบคุณครับได้เปิดหูเปิดตา เหรียญนี้ผมเองก็เพิ่งเคยเห็น แต่คิดว่าเหรียญหลวงปู่ที่ไม่ใช่รุ่นนิยมก็ไม่น่ามีปลอมนะครับ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: พี่ๆช่วยดูเหรียญหน้าเสือให้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 ต.ค. 2553, 08:45:00 »
ลองศึกษากันดูต่อไปคับ