ผู้เขียน หัวข้อ: นำพระเครื่องที่บ้านให้พี่ๆมาติชมกันครับ  (อ่าน 1957 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gun ramintra34

• ทุติยะ
  • **
องค์แรกครับ หลวงพ่อเดิมพ.ศ.2480ครับ

องค์ที่สองครับ พระกริ่งหลวงปู่โต๊ะไม่ทราบพ.ศ.ครับ

องค์ที่สามครับ พระไพรีพินาศวัดบวรพ.ศ.2538ครับ

สุดท้ายเป็นชิ้นส่วนจีวรหลวงปู่แหวนครับพ.ศ.2521ครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับพี่ๆ

ออฟไลน์ vithya

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ขอบคุณมากครับ ที่นำมาให้ชม ของดีๆทั้งนั้นครับ

ออฟไลน์ first_android

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Gun ramintra34

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ

เดี๋ยววันหลังผมจะนำองค์อื่นมาให้พี่ติชมกันอีกครับ

ถ้าผมให้ข้อมูลผิดพี่ๆบอกผมได้เลยนะครับ ผมก็ยังไม่ค่อยรู้อะไรมากเท่าไหร่นะครับ :075: