ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้แนะนำครับ  (อ่าน 944 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akekaluck

• ตติยะ
    • AOL Instant Messenger - เอก+เมืองราษ
    • อีเมล
รบกวนผู้รู้แนะนำครับ
« เมื่อ: 30 ต.ค. 2553, 09:13:47 »
สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ สมาชิกด้วยกัน ผมมีเรื่องรบกวนแนะนำหน่อยครับ ตอนนี้ผมลงลายสักยันต์อย่างที่เห้นครับ ว่าจะไปเพิ่มที่ไหล่ไม่ทราบว่าควรจะเป็นรูปใดดีครับ หากจำเป็นต้องเลิก
ผิดถูกประการใดขออภัยด้วยครับ
เอก เมืองราษ

ออฟไลน์ nut@coffee

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: รบกวนผู้รู้แนะนำครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ต.ค. 2553, 11:37:39 »
ผมว่า ให้พระท่านพิจารณาจะดีกว่าไหมครับ

ออฟไลน์ auttawut.w

• ตติยะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พ.ย. 2553, 08:20:53 »
ถ้าจากรูปคิดว่าพระอาจารย์ท่านยังไม่ลงที่ไหล่ให้นะครับ
เพราะพื้นที่ที่หลังยังมีที่ว่างอีกเยอะครับ
ยังสามารถลงรูปได้อยู่ครับ
เพราะหลังผมแน่นกว่านี้
เคยขอให้ อ. หนวด สักที่ต้นแขนให้
ท่านบอกลงหลังก่อน เพราะยังมีที่ว่าง
แต่ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ
ขอให้ได้ในสิ่งที่ชอบและต้องการครับ
ปล. ตอนนี้ผมได้ลงไหล่แล้วครับ
เพราะหลังแน่นไม่สามารถลงรูปได้แล้ว

ออฟไลน์ Akekaluck

• ตติยะ
    • AOL Instant Messenger - เอก+เมืองราษ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 พ.ย. 2553, 09:49:41 »
ถ้าจากรูปคิดว่าพระอาจารย์ท่านยังไม่ลงที่ไหล่ให้นะครับ
เพราะพื้นที่ที่หลังยังมีที่ว่างอีกเยอะครับ
ยังสามารถลงรูปได้อยู่ครับ
เพราะหลังผมแน่นกว่านี้
เคยขอให้ อ. หนวด สักที่ต้นแขนให้
ท่านบอกลงหลังก่อน เพราะยังมีที่ว่าง
แต่ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ
ขอให้ได้ในสิ่งที่ชอบและต้องการครับ
ปล. ตอนนี้ผมได้ลงไหล่แล้วครับ
เพราะหลังแน่นไม่สามารถลงรูปได้แล้ว

ขอบคุณที่แนะนำครับ ไม่ทราบว่ามีรูปให้ชมบ้างมั้ยครับ ยังไงขอชมกันบ้างนะครับท่าน
เอก เมืองราษ