ผู้เขียน หัวข้อ: <<ยันต์ลิงเหลียว ถือดอกบัว แคล่วคล่อง ว่องไว>> โยมเพชร  (อ่าน 3833 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
สวัสดีครับ ชาวเว็บวัดบางพระ เจอกันเป็นประจำเช่นเคย กับโยมเพชร เบื่อกันหรือยัง
กับการนำเสนอยันต์ต่างๆสายวัดบางพระ การนำเสนอยันต์ทุกครั้ง โยมเพชรได้เอาเนื้อหนังของตนเอง
แลกความเจ็บปวดมานำเสนอนะครับ แต่ก็อยากเจ็บปวดบ่อยๆ :002:อาทิตย์ละ 1-3ยันต์ ก็รู้สึกกินอิ่มนอนหลับ :002:
ส่วนใหญ่จะไป อาทิตย์ละ 2-3 วันแล้วแต่โอกาสจะอำนวย เมื่อวันเสาร์ที่ 13.11.53มีโอกาสไปวัดบางพระมาครับ
ผู้คนล้นหลามทั้งชาวไทยและชาวต่างชาติ แถมมีหนังมาแก้บนหลวงพ่อเปิ่นด้วย :002:
เดินไปหลายๆกุฏิก็เห็นผู้คนมารอสักกันมากมาย โยมเพชรไม่รอช้า เข้าไปขอความเมตตามาได้1ยันต์
เป็นยันต์ลิง (ถามหลวงพี่แล้วว่าเป็นยันต์ลิง แต่พิมพ์ของท่าน ท่านบอกว่าออกแนวกวนๆ) ท่านบอกว่าโยมเพชรเอายันต์นี้ไปดีแล้ว
ทำอะไรจะได้ คล่อง ว่องไวขึ้น เหมือนลิง ตอนนี้โยมเพชรตามเก็บการสักน้ำมันกุฏิต่างๆอยู่นะครับ ก็เลยมีแต่ภาพสักน้ำมันมานำเสนอ
เพราะส่วนใหญ่สมาชิกท่านอื่นนำเสนอภาพสักหมึกเยอะแล้ว เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา เชิญรับชม อีก1ยันต์สายวัดบางพระครับ

สักน้ำมันตำแหน่งข้อมือครับจี๊ดอย่าบอกใครเชียวเส้นเลือดล้วนๆ

ภาพสักหมึกครับ ขออณุญาติ เจ้าของภาพสักหมึก ไว้ณที่นี่ด้วยนะครับ นำมาประกอบเพื่อเป็นวิทยาทานเท่านั้นมิได้มีเจตนาอื่นแอบแฝง

ออฟไลน์ The_Club

• จตุตถะ
สวยดีครับ ยันต์ลิงเหลียว

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ขอบคุณท่าน โยมเพชร ที่นำมาให้ชมครับ สวยงามมากครับ ได้ของดีมาอีกแล้วนะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
สักไว้ที่แขน ระวังลิงซนไปคว้าแขนสาวๆนะครับ :095:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
สักไว้ที่แขน ระวังลิงซนไปคว้าแขนสาวๆนะครับ :095:

ผมก็ลงลิงไว้ที่หน้าขา 2 ข้าง อยากให้ลิงซนไปชนขาหน้าขาหลังบ้างจังเลย  :095: :095: อยากชน  :095: :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ย. 2553, 06:04:18 โดย berth1999 »

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ลายลักษณะเป็นจิตรกรรมพื้นบ้านอย่างนี้แหละครับที่ปรารถนาเลย

ลิงเหลียวนี่ท่าทางมันจะยุกยิกน่าดู โยมเพชรสักมาแล้วมีอาการอะไรบ้างหรือเปล่า  :005:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ kitatom

• ตติยะ
สวยมากคับ พี่เพชร อยากสักบ้าง :005: ผู้บ่าว :005:

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

ยินดีด้วย . . . ครับ ท่าน โยมเพชร

--------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ ---------------

20;

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ยินดีด้วยคะ คุณโยมเพชร 
ลิงแคล่วคล่อง ว่องไว ทำมาหากิน หาเงินหาทอง   :016:

ขอบคุณที่นำมาให้ชมคะ
:054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยดีครับ

ออฟไลน์ nookkungolk

• ไม่ระบุ
  • ทุติยะ
  • **
  • ไม่ระบุ
    • MSN Messenger - nookkungolk@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ไม่ระบุ
    • Yahoo Instant Messenger - ไม่ระบุ
    • ไม่ระบุ
    • อีเมล
สวยและงดงามเหลือล้นครับ  :016: :015:
ครูครูคือใครในวันนี้
ใช่อยู่ที่ปริญญามหาศาล
ใช่อยู่ที่เรียกว่าครูอาจารย์
ใช่อยู่นานสอนนานในโรงเรียน

ครูคือผู้ชี้นำทางความคิด
ให้รู้ถูกรู้ผิดคิดอ่านเขียน
ให้รู้ทุกข์รู้ยากรู้พากเพียร
ให้รู้เปลี่ยนแปลงส