ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องนี้ขอความกรุณาผู้รู้ด้วยครับ  (อ่าน 781 ครั้ง)

ออฟไลน์ cellszaru

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
เรื่องล็อกเกตหลวงปู่นะครับ ( หลวงพ่อเปิ่น ) ได้ทำการจัดสร้างตั้งแต่เมื่อไรครับ แล้วมีรุ่นไหนบ้างครับ ที่กุฏิใหญ่พอมีรุ่นไหนบ้างครับ

ผมไม่กล้าหาเช่าที่อื่นนะครับ กลัวโดนของเก๊ อีกอย่างอยากร่วมทำบุญกับทางวัดด้วยนะครับ ถ้าหากมีรูปช่วยลงให้ด้วยนะครับเพื่อเป็น       

ความรู้แก่คนรุ่นหลังนะครับ คำถามนี้ไม่รู้ว่าควรถามหรือเปล่านะครับ เช่าหาบูชาในราคาเท่าไรหรือครับ ( ที่กุฏิใหญ่ )จะได้เตรียมเงิน

ไปร่วมทำบุญถูกนะครับ ถ้าไม่ควรถามต้องขออภัยไว้ด้วยนะครับ ผมหาในกระทู้เก่าไม่เจอนะครับ

สิ้นเดือนนี้ล่ะครับจะไปที่วัดนะครับ จะไปกราบหลวงปู่ของพวกเราผมไม่ค่อยได้ไปวัดสักเท่าไรครับเพราะติดเรียนและทำงานด้วยนะครับ

ไม่ทราบว่าอ.หนวดจะกลับมาเมื่อไรเหรอครับ จะได้ขอความเมตตาจากท่านในการสักนะครับลายเส้นท่านสวยมากเลย

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านด้วยนะครับที่แวะเวียนเข้ามาให้ข้อมูลที่ดีมาตลอดในเว็ปแห่งนี้ครับ  :080: :080: :080: