ผู้เขียน หัวข้อ: ทอดผ้าป่า หลวงพี่หนึ่ง จ.อำนาจเจรฺย ขออนุโมทนา กับผู้มีจิศรัทธา  (อ่าน 788 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :054:  ยอดร่วมที่ทำบุญ  ได้โอนถึงมือหลวงพี่หนึ่งเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะค่ะ

ต้องขอขอบคุณ และขออนุโมทนาด้วยค่ะ.........

• จตุตถะ
    • อีเมล
ต้องขออภัยมา   ณ  ที่นี้  เนื่องจากพิมพ์ผิด  จ.อำนาจเจริญ นะค่ะ

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :086:  ตอนนี้กำลังหาวิธี  อัพโหลดรูปภาพ ใบอนุโมทนา ใบบัญชีลงหน้านี้ให้

แต่ยังทำไม่ได้สักที.......ยอดรวมจะได้แสดงให้ทุกคนได้ทราบกันจ้า....