ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาร์ที่ 8 ม.ค อาจารย์หนวดอยู่หรือเปล่าค่ะ  (อ่าน 1105 ครั้ง)

ออฟไลน์ k_r_u_n_g

• จตุตถะ
    • อีเมล
วันเสาร์ ที่ 8 นี้ ไม่ทราบว่าอาจารย์หนวดท่านอยู่หรือเปล่าค่ะ และอาจารย์หนวดท่านเมตตาสักน้ำมันให้หรือเปล่าค่ะ
 :054: :054: :054: :025:

ออฟไลน์ dream

• ทุติยะ
  • **
มารอฟังด้วยคนครับ

ออฟไลน์ jaroenthai

• สัตตมะ
  • **
  • กรรมของสัตว์โลกใครจะไปฉุดไปรั้งไว้ก็ไม่อยู่
    • อีเมล
วันที่ 8 นี้ท่านอาจารย์หนวดไม่อยู่ครับ
อะไรที่ได้มาง่ายๆคนมักไม่เห็นคุณค่าของมันซึ่งต่างกับสี่งที่ได้มาโดยยากเห็นกี่ทีก็ภาคภูมีใจ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
วันที่ 8 นี้ท่านอาจารย์หนวดไม่อยู่ครับ

อาจาย์หนวดท่านกับมาจากต่างประเทศประมาณวันที่ ๑๐ มกราคม ๒๕๕๔ ครับผม

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ noppanut

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
นอกจากวันเสาร์ อาทิตย์ วันจันทร์ ท่าน อ. หนวด ยังช่วยสักอยู่ที่วัดหรือเปล่าครับ