ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่แน่ใจ..รบกวนด้วยครับ  (อ่าน 930 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไม่แน่ใจ..รบกวนด้วยครับ
« เมื่อ: 23 ม.ค. 2554, 10:08:13 »
รบกวนเพื่อนๆด้วยครับ ช่วยฟันธงหน่อยครับ..ขอบคุณมากๆครับ

นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ตอบ: ไม่แน่ใจ..รบกวนด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ม.ค. 2554, 10:21:39 »
ดูไม่ค่อยเป็นเหมือนกันรอผู้รู้นะครับ
ถ้าไม่แน่ใจผมขอ  อิอิ

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
ตอบ: ไม่แน่ใจ..รบกวนด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ก.พ. 2554, 01:25:52 »
เหรียญฉลองพัดยศ ปี๓๗ แท้ครับ ด้านหลังมีโค๊ด"อะ"ตัวขอม