ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดูให้หน่อยครับ เสือตัวนี้เสืออะไรรุ่นไหนของแท้รึเป่าครับ  (อ่าน 942 ครั้ง)

ออฟไลน์ mixttk13

• ทุติยะ
  • **
  • มิกซ์
    • อีเมล
รบกวนดูให้หน่อยครับ เสือตัวนี้เสืออะไรรุ่นไหนของแท้รึเป่าครับ อีกนิดนึงครับ แล้วบูชาองค์ละเท่าไหร่หรอครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ม.ค. 2554, 08:36:46 โดย mixttk13 »
:017:  :017:  :017:  :017:  :017:  :017:  :017:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
เหมือนเสือของหลวงพ่อวงค์ วัดปริวาสพระราม 3 เลยครับ ราคาก็แพงหน่อยครับผมไม่รู้ว่ารุ่น1หรือรุ่น2 ผิดถูกขออภัยนะครับ ขนาดผมอยู่ใกล้ๆพื้นที่ผมยังไม่มีเลยครับ เสือหลวงพ่อวงค์ วัดปริวาส รุ่น 6 ก็มีประสบการณ์เยอะมากครับ (ส่วนตัวผมชอบพระเครื่องของหลวงปู่เปิ่นมากๆๆครับผมชอบท่านตั้งแต่เด็กๆแล้วครับเหมือนท่านจะมาคุ้มครองกระผมทุกวันนี้ผมมีแต่พระเครื่องของหลวงปู่เปิ่นไม่มากก็น้อยครับ ไม่แน่ผมก็คงจะนำพระเครื่องของท่านไปประกวดที่ห้างพันธุ์ทิพย์อะครับเห็นหนังสือพระลงวันงานประกวดพระประมาณเดือนกุมภาประมาณกลางๆเดือนเป็นวันอาทิตย์พอดี ลงประเภทเหรียญก็ราคา300บาท มีใบประกาศเหรียญด้วยครับถ้าผมไปจะนำมาให้ชมครับ :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2554, 10:03:32 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา