ผู้เขียน หัวข้อ: จิ้งจก 9 ตัวพระอาจารย์ตั๊ก  (อ่าน 2198 ครั้ง)

ออฟไลน์ toonny

• ทุติยะ
  • **
  • แรงนิดๆ จริตหน่อยๆ กวน teen น้อยๆ เรียบร้อยไม่มี
    • MSN Messenger - toonnad@hotmail.com
    • อีเมล
จิ้งจก 9 ตัวพระอาจารย์ตั๊ก
« เมื่อ: 27 ก.พ. 2554, 08:34:35 »
จะรบกวนสอบถามผู้รู้หรือผู้ที่เคยสักจิ้งจก 9 ตัวของพระอาจารย์ตั๊กค่ะ
ถ้าเราต้องการขอให้จิ้งจกช่วย ต้องมีคาถาอะไรรึป่าวคะ พอดีวันนั้นที่ไปสักก็ลืมถามพระอาจารย์มา

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: จิ้งจก 9 ตัวพระอาจารย์ตั๊ก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ก.พ. 2554, 08:48:22 »

ผมได้รับเมตตาจากหลวงพี่ต้อยมาแค่ 2 ตัวเองครับ ต้องรอผู้ที่ได้รับเมตตาถึง 9 ตัวหรือมากกว่านั้นมาบอกนะครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ พ่อขุนผาเมือง

• สัปปิติโย วินัสตูมาเต๊
  • จตุตถะ
  • ร่วมกันเชิดชูธง เพื่อเสรีภาพและประชาธิปไตย
    • อีเมล
ตอบ: จิ้งจก 9 ตัวพระอาจารย์ตั๊ก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 มี.ค. 2554, 08:53:32 »
สักทีเดียวเลยเหรอครับ ตั้ง9ตัว หรือว่าไปบ่อยครับ
ความสุขจงเกิดกับคนทั้งประเทศเถิด สาธุ สาธุ สาธุ