ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆมีจุดสังเกตุเหรียญทองแดงรมดำปี19 หลักๆ มั่งป่ะครับ  (อ่าน 974 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
รบกวนด้วยนะครับ

ขอจุดหลักๆเลย

ถ้าเหรียญผมใช่ไว้จะถ่ายรูปให้ดูครับ

ขอบพระคุณอย่างมากครับ  :002:
[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ปัจจุบันเหรียญหลวงพ่อปี ๑๙ ทำเลียนแบบค่อนข้างจะเหมือนครับ ต้องเห็นของจริงด้วยตาครับ และต้องเป็นเหรียญเปลือยครับ ถ้าเลี่ยมมาบอกคำเดียวว่า มีสิทธิ์เจ็บครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
ถ้าเป็นอย่างนี้กำลังใจหายไป80% แล้วครับพี่เจมส์

เดี๋ยวไว้ผมจะถ่ายมาลงครับ

ออฟไลน์ hangman69

• สัตตมะ
  • **
ลองเข้าไปศึกษาดูเอานะครับอาจจะพอช่วยใด้บ้าง ลงข้อมูลโดย  คุณ ๛][รัตu:][๛

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,8480.html
คนเรามักพูดว่ากาลเวลาเปลี่ยนแปลงทุกสิ่ง  แต่จริงๆแล้วเราเป็นคนเปลี่ยนทุกสิ่งด้วยตัวเอง