ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับคนที่จะไปงานไหว้ครูในวันเสาร์นี้ แล้วมีวิทยุสื่อสาร(เครื่องดำ)  (อ่าน 1410 ครั้ง)

ออฟไลน์ 48ce055

• ปัญจมะ
สามารถเรียกขานกันได้ที่ช่องความถี่ 145.875 Mhz  จะมีนามเรียกขานหรือไม่ ก็เรียกได้ครับ ผมจะเปิดเครื่องรอตั้งแต่ ตี 4 ครับ ช่วง ตี 4ถึงเช้าจะเป็นเครื่องบนรถ แต่พอเข้าในบริเวณงานจะเป็นเครื่องมือถือครับ ลองเรียกดูได้ครับ นามเรียกขาน E20TTJ ครับ..

ออฟไลน์ ทรงกลด

• ผู้อาวุโส
  • ศิษย์หลวงโด่ง.....
ดีครับดี :016:

แล้วมีการกำหนดคลื่นของแดงไหม ถามเผื่อบางท่านมี จะได้ช่วยเหลือกันได้ :002:
เว ทา สา กุ กุ สา ทา เว....ทา ยะ สา ตะ ตะ สา ยะ ทา...สา สา ทิ กุ กุ ทิ สา สา...กุ ตะ กุ ภู ภู กุ ตะ กุ

ออฟไลน์ 48ce055

• ปัญจมะ
ผมไม่มีเครื่องแดงอะครับ...พี่ๆเพื่อนท่านไหนมีก็เอามาลงๆกันครับ...จะได้เป็นช่องทางติดต่อกันในงานครับ

ออฟไลน์ Hs1Qww

• ตติยะ
    • อีเมล
สวัสดีครับท่านE20TTJ จากHS1QWWครับท่าน แล้วผมจะเปิดเข้าไปครับ :005:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มี.ค. 2554, 06:31:02 โดย Hs1Qww »