ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งสมาชิกที่จะเดินทางมาวัดทั้งล่วงหน้าและวันงาน  (อ่าน 1881 ครั้ง)

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
กรุณาเตรียมเสื้อกันหนาว เสื้อกันฝน ร่ม มาด้วยครับ
เพราะที่วัดเมื่อวานฝนตก และอากาศค่อนข้างเย็น(17/03/54)
ส่วนเช้าวันนี้ก็ยังครึ้มๆ มีลมและอากาศเย็นมาก

ส่วนยารักษาโรคถ้าเพื่อนๆไม่มี แวะมารับที่ผมได้ครับ รถสีแปลกๆครับจอดในวัดเนี่ยแหละครับ

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
เมื่อคืนอยู่กุฏิหลวงพี่แป๊วต้อง ก่อเตาไฟเลย :002:

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
:054:ผมว่าพรุ่งนี้ท้องฟ้าจะเปิดแสงสว่างสิ่งศักดิ์สิทธิ์และองค์เทพยดาทั่วทั้ง16ชั้นฟ้า
ลงมาประทานพรให้แก่ร่วมงานพิธีทุกๆคน :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มี.ค. 2554, 08:45:19 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
เห็นแสงแดดแล้วครับ  ว่าแล้วก็เดินทางไปวัดดีกว่า

ออฟไลน์ ต้นห้วยขวาง

• ต้นห้วยขวาง
  • ทุติยะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อสายห้วยขวางครับ
    • MSN Messenger - tonnoi2528@hotmail.com
เย็นนี้ใครจะไปพร้อมผมบ้างครับคือผมจะนั่งรถตู้ที่วินหน้าหมอชิตไปครับ....ประมาณเลิกงาน6โมงเย็นครับแล้วลงแยกท่านานั่งรถสามล้อเข้าไปวัดครับใครจะไปพร้อมกับผมเย็นนี้โทรมานะครับ0861066680ต้นครับ
ลูกศิษย์หลวงพ่อสายห้วยขวางครับ

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ตอนนี้ผมอยู่วัดครับ ยังไม่เห็นแดด :002:

ออฟไลน์ jubjaang

• จตุตถะ
เมื่อวานทั้งลมทั้งฝนเลยค่ะ อากาศเย็นมากๆ เลย และขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ขอบคุณที่บอกข่าวครับ เอาเครื่องกันหนาวไปเพิ่มหน่อยดีกว่า  :093:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ artcokes

• จตุตถะ
  • สัมมาอะระหัง ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
พรุ่งนี้ว่าจะให้หลวงพี่แป๊วลงให้ครับไม่รู้จะไ้ด้สักเพิ่มหรือป่าวครับเพื่อนเพื่อนสมาชิก

ออฟไลน์ aekaluk.s

• ทุติยะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อ
    • อีเมล
ผมว่าพรุ่งนี้อากาศน่าจะดีนะครับ เพราะบารมีหลวงพ่อครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ aekaluk.s

• ทุติยะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อ
    • อีเมล
อากาศวันนี้ดีมาก ไม่ร้อนจนเกินไปเพราะบารมีหลวงพ่อจริงๆ :054: :054: