ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้อาจารย์สักที่อยู่อุบลหรือศรีสะเกดมีไมคับถ้ามีบอกด้วยอยู่ไหน  (อ่าน 3083 ครั้ง)

ออฟไลน์ ---#เด็ก16คนศรีสะเกษ#---

• ทุติยะ
  • **
[/color]อยากรู้อาจารย์สักที่อยู่อุบลหรือศรีสะเกดมีไมคับถ้ามีบอกด้วยอยู่ไหน? ?(คือผมไปสักมาแล้วที่อำเภอพายุถ้าผมไปสักกับอาจารย์อืนอีกผมจะผิดครูป่าว)[/size][/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2550, 12:45:15 โดย ---#เด็ก16คนศรีสะเกดศิลย์พ่อแก่#--- »
+เราคนมันแรง+

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล

ออฟไลน์ จอมเมฆินทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "บูรพา ไร้ พ่าย"

กาฬสิน มี คร้าบบบบ

อ.บุญ มีพุ่มทิพย์  ครับ  กับ อ.อ๊อด

ศิษย์ ลพ เปิ่น เรา ขนานแท้ ครับ ผม

ออฟไลน์ ---(จอมขมังเวทย์)---

• ปัญจมะ
  • ศิษย์อาจารย์บุญมี
    • อีเมล
แนะนำเชิญที่กาฬสินธุ์เลยครับ
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

กาฬสิน มี คร้าบบบบ

อ.บุญ มีพุ่มทิพย์? ครับ? กับ อ.อ๊อด

ศิษย์ ลพ เปิ่น เรา ขนานแท้ ครับ ผม

เชื่อท่าน จอมนะ ครับ เขามันเปนกุเกิ้ล