ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับวันนี้ อ. หนวดมาที่วัดหรือเปล่าครับ  (อ่าน 826 ครั้ง)

ออฟไลน์ noppanut

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
พี่ๆครับวันนี้ อ. หนวดมาที่วัดหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Butt butt

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Butt277@hotmail.com
พี่ๆครับวันนี้ อ. หนวดมาที่วัดหรือเปล่าครับ
พรุ่งนี้จะโทรถามอาจารย์หนวด ว่าวันอาทิตย์-จันทร์มาวัดหรือปล่าว แต่วันนี้ท่านกลับมาน่าจะเป็นตอนดึกๆ

ออฟไลน์ Butt butt

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Butt277@hotmail.com
โทรถามอาจารย์หนวดแล้วครับ ท่านยังทำธุระไม่เสร็จ วันอาทิตย์นี้ไม่ได้มาวัด เอาเป็นว่าค่อยไปหาท่านวันเสาร์ - อาทิตย์หน้าดีกว่าครับ