ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามเรื่องสักค่ะ  (อ่าน 997 ครั้ง)

ออฟไลน์ julytenthai

• ทุติยะ
  • **
  • Say Hi!!
    • MSN Messenger - julytenthai@hotmail.com
รบกวนถามเรื่องสักค่ะ
« เมื่อ: 04 มิ.ย. 2554, 12:40:52 »
ไม่ทราบว่าจะเดินทางไปสักต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ
ต้องการสัก 9 ยอด กับ 5แถว น่ะค่ะ
แล้วค่าครูคิดอย่างไรค่ะ
ขอบคุณพี่พี่ทุกคนค่ะ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: รบกวนถามเรื่องสักค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2554, 12:57:44 »

ลองศึกษาข้อมูลดีๆของ ของหลวงพี่เว๊บและท่านโองการยันนะรังสี ดูนะครับ     http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=358.0

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2554, 04:43:16 »
1.จะเดินทางไปสัก ก็แค่ไปวัดบางพระให้ถูก ถ้าไปไม่ถูกลองใช้แถบค้นหาดูมีคนอธิบายไว้เยอะมาก
นอกจากนั้น ก็ไม่ต้องทำอะไร เปนคนดีก้พอ
2.ค่าครู25บาท. ดอกไม้ธูปเทียนมีที่หน้ากุฏิ

ออฟไลน์ julytenthai

• ทุติยะ
  • **
  • Say Hi!!
    • MSN Messenger - julytenthai@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2554, 08:41:03 »
ขอบคุณนะค่ะ