ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งสมาชิกทุกท่าน ช่วงนี้ทางผู้ดูแลบอร์ดจะทำการเคลียร์กระทู้ในในหมวดหมู่ต่างๆ  (อ่าน 6376 ครั้ง)

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
สวัสดีครับคุณ <you/> :114:

ช่วงนี้ทางผู้ดูแลบอร์ดจะทำการเคลียร์กระทู้ในในหมวดหมู่ต่างๆ  ให้คงเหลือไว้เพียงแต่กระทู้ที่เป็นสาระ และมีประโยชน์ต่อส่วนรวม

ซึ่งจะส่งผลให้ยอดจำนวนกระทู้ของสมาชิกทุกท่าน ที่ได้โพสต์หรือตอบกระทู้นั้นๆ ลดลงไป

ก็ขอแจ้งให้สมาชิกทุกท่านได้รับทราบตามนี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
:001:

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
สวัสดีจ้า ขอบคุณจ้า  รับทราบจ้า
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ออฟไลน์ " ยันทุนนิมิตตัง "

• จตุตถะ
  • จงศรัทธาในสิ่งที่เราควรศรัทธา
    • MSN Messenger - sudyod11@hotmail.com
    • อีเมล
ดีครับ จะได้มีแต่กระทู้ใหม่และที่ดีๆ ครับผม ฟันธง ครับ :o

ออฟไลน์ Nobody

• ศิษย์ท่านจิตโต
  • ทุติยะ
  • **
  • รับรู้ลมหายใจเข้าออก
    • หลวงพ่อพระราชพรหมยาน และท่านจิตโต
ผมติดชื่อใครมาก็ไม่รู้
logout ก็ไม่ออก :062: :062: :062: :062: :062: :062: :062: :062: :062:

ออฟไลน์ ## chantra ##

• ศิษย์ยังคงเป็นศิษย์
  • สัตตมะ
  • **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.ค. 2550, 04:11:28 โดย โองการยันต์นะรังสี »

AOY  RCP   [bgcolor=#FF2700][shake]ราชาปลั๊กไฟ[/shake][/bgcolor]

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
รับทราบครับผม ว่าแต่ Clear เพื่ออะไรหรือครับ กระทู้เก่าบางอันเก็บไว้ให้คนใหม่ๆ ไว้หาข้อมูลไม่ดีกว่าหรือ

ช่วงนี้ทางผู้ดูแลบอร์ดจะทำการเคลียร์กระทู้ในในหมวดหมู่ต่างๆ  ให้คงเหลือไว้เพียงแต่กระทู้ที่เป็นสาระ และมีประโยชน์ต่อส่วนรวม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.ค. 2550, 04:11:44 โดย โองการยันต์นะรังสี »

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ขอให้ปฎิบัติการโดยด่วน กระทู้ซ้ำๆเยอะ

ออฟไลน์ แก๊งค์ - ยา - กู - ซ่า

• ศิษย์วัดบางพระ
  • ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
[shake]ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น[/shake]

ออฟไลน์ ท่านชายเจน

• ตติยะ
    • MSN Messenger - jr9957@hotmail.com
    • อีเมล
หากรักคือทุกข์ แล้วสุขคืออะไร
หากรักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจถึงต้องการ

ออฟไลน์ DekSamui

• ทุติยะ
  • **

ออฟไลน์ แก๊งค์ - ยา - กู - ซ่า

• ศิษย์วัดบางพระ
  • ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ sitmai

• จตุตถะ
  • จงตั้งจิตรให้มั่นจงมั่นใจและศรัทธาในของที่เรามี
    • อีเมล
ผมอยากทราบว่าถ้าไปสักเสือหลวงพี่จะสักให้ไหมครับพอดีผมไปครั้งแรกหลงพี่สักสาริกาให้พอดีผมมีเก้ายอดแล้วครับมา

• จตุตถะ
  • จงตั้งจิตรให้มั่นจงมั่นใจและศรัทธาในของที่เรามี
    • อีเมล
รับทราบครับผมด้วยความเคารพและศรัทธา
 :054: :054:

• จตุตถะ
    • อีเมล

• จตุตถะ
    • อีเมล
ผมจะไปลงแปดทิศวันอาทิตย์นั้กลัวคนจะเยอะเกรงใจคนที่มาสักด้วยกลัวว่าเราจะสักนานพระอาจารย์จะลงให้ไหมครับมีเก้ายอดกับสาริกาแล้ว

• จตุตถะ
    • อีเมล
เผื่อไปวันหลังจะด้ายลงเสือเลยครับ