ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอรู้ที่สักยันต์ที่พะเยามั่งครับ  (อ่าน 3855 ครั้ง)

ออฟไลน์ Alowhaaa

• อัศวินม้าไม้
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - kingdom076@hotmail.com
ผมคนพะเยา แต่ไม่ค่อยได้สักที่พะเยาเลย ก็อยากรู้ว่าที่ไหนมีมั่งครับ มีวัดหรือสำนักไหนมั่งครับ
ขอบคุณครับ
ทำดีได้ดีมี่ที่ไหน ทำช่วได้ดีมีถมไป ทำชัวได้ดี ทำๆไม
จงทำดีต่อไป สกวันคงต้องได้ดี
ทำดี ไม่ต้องอายใคร

ออฟไลน์ ~กระจกเงา~

• ปัญจมะ
เชียงคำครับ หน้า รพ.เชียงคำครับ ถามคนแถวนั้นดูครับ ปล.ผมก็ไม่รู้อะไรมากนะครับ แต่เพื่อนผมสักที่นั่นเยอะ ส่วนเพื่อนผมคนนั้นมันสาปสูญไปแล้วครับบบบ

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
  ที่เชียงคำ อ.พล ตรงข้ามกับ ร.พเชียงคำครับ
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

ออฟไลน์ Alowhaaa

• ตติยะ
    • MSN Messenger - kingdom076@hotmail.com
มีคำแนะนำเพิ่มเติมไหมครับ

ออฟไลน์ ~กระจกเงา~

• ปัญจมะ
มีคำแนะนำเพิ่มเติมไหมครับ

เตรียมตัวเตรียมใจ ครับผม :095:

ส่วนตัวผมสักที่ลำปางครับวัดนางเหลียว อ.ญา (พระสิงหนาท)ถ้าอยากจะไปช่วงนี้ วันที่ 18 นี้ เจอกันครับผม