ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่นันเมื่อวานนี้ครับ  (อ่าน 1585 ครั้ง)

ออฟไลน์ AiNongTum

• ตติยะ
  • นายสิบเจ้าของคลัง
    • อีเมล
ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่นันครับ
ได้ยันต์หนุมาน (รูปลงได้หรือเปล่าไม่ทราบ)
นอกจากข้อห้ามของวัดแล้ว ผมต้องบูชาเพิ่มเติมอย่างไรบ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.ค. 2554, 12:09:29 โดย AiNongTum »

ออฟไลน์ tongtanglamsalee

• จตุตถะ
สวยงามมากครับ...กราบนมัสการพระอาจารย์นันท์และพระอาจารย์ทุกๆท่านด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Vet_Max

• ปัญจมะ
  • จงตั้งมั่นในความดี
    • MSN Messenger - koranum_max@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงาม เข้มขลัง มากครับ ไม่ทราบว่าเป็นหมึกหรือน้ำมันครับ
พอดีมองไม่เห็นอักขระ เลขยันต์อ่ะ ครับ
คนกตัญญูกตเวที ไม่มีวันอดตาย

ออฟไลน์ AiNongTum

• ตติยะ
  • นายสิบเจ้าของคลัง
    • อีเมล
น้ำมันครับ หลวงพี่ท่านปั๊มลายขึ้นโครงไว้ให้เฉยๆ

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
หนุ มานะ นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ นะสังสะตัง  และศีล5ข้อรักษาให้ดีครับคุณน้อง