ผู้เขียน หัวข้อ: ถามที่สักยันต์เชียงใหม่ครับ  (อ่าน 4108 ครั้ง)

ออฟไลน์ Alowhaaa

• อัศวินม้าไม้
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - kingdom076@hotmail.com
พอดีผมจะไปสอบ ก.พ. ที่เชียงใหม่
ถามพี่ๆน้องๆว่ามีที่ใดสักยันต์มั่งครับ
ไกล้ๆ ราชภัฏเชียงใหม่ เชียงใหม่ก็ดีครับ
ขอทราบค่าครู และสิ่งของที่ต้องเตรียมไป
อยากได้สัก 2 3 ยันต์ หุหุ 

ขอบคุณที่แนะนำครับ
ทำดีได้ดีมี่ที่ไหน ทำช่วได้ดีมีถมไป ทำชัวได้ดี ทำๆไม
จงทำดีต่อไป สกวันคงต้องได้ดี
ทำดี ไม่ต้องอายใคร

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ตอบ: ถามที่สักยันต์เชียงใหม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ก.ค. 2554, 01:53:49 »
ตามนี้เลยครับ
http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=5710.0

ออฟไลน์ Alowhaaa

• ตติยะ
    • MSN Messenger - kingdom076@hotmail.com
ตอบ: ถามที่สักยันต์เชียงใหม่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ก.ค. 2554, 08:33:06 »
ขอรายละเอียดหน่อยครับ