ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูกรุเขาพนมเพลิงให้หน่อยครับ  (อ่าน 1063 ครั้ง)

ออฟไลน์ boonmobile

• ตติยะ

ช่วยดูให้หน่อยครับดีไหม

ออฟไลน์ Jakkrit

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยดูกรุเขาพนมเพลิงให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 ก.ค. 2554, 10:58:22 »
รอผู้รู้ดีกว่าครับ พระกรุผมดูไม่เป็น  :002:
นิราศวัดบางพระ
ถึงวัดบางพระเรามีพระอยู่ในจิตสุจริตสถิตดั่งสรวงสรรค์มีพระธรรมเลิศล้ำนำชีวันสุขนิรันด์พลันสว่างกระจ่างใจ

ออฟไลน์ num5321

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: ช่วยดูกรุเขาพนมเพลิงให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ส.ค. 2554, 09:16:56 »
ถ้าเป็นกรุเขาพนมเพลิง  ศรีสัชนาลัย  สุโขทัย ล่ะก็ไม่เคยเห็นพิมพ์นี้ครับ