ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยติชมเหรียญหลวงปู่โต๊ะ ปี 12 ด้วยครับ แท้-ปลอมอย่างไร  (อ่าน 10698 ครั้ง)

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
โดยส่วนตัวดูแล้วไม่ชอบครับ แค่หน้าตาหลวงปู่ก็เพี้ยนแล้วครับ พื้นเหรียญดูเบลอๆบวมๆครับ เหรียญรุ่นนี้มีเก๊ออกมาหลายฝีมือและเก๊มานานแล้วครับ ยังงัยปรึกษาผู้รู้ผู้ชำนาญดีที่สุดครับ ไม่เจ็บตัวด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ส.ค. 2554, 01:02:34 โดย tuxky »

ออฟไลน์ thep670

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญไม่ได้บวมครับ พอดีเหรียญอยู่ในกรอบถ่ายออกมาเลยเป็นอย่างนั้นครับ
สงสัยเทคนิดการถ่ายทำให้เหรียญออกมาเป็นแบบนั้นครับ ต้องขออภัยผู้เข้าชมครับเดี๋ยวทางผมจะลองถ่ายใหม่ดูครับ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยดีครับผม ส่วนของแท้ เทียม นั่น รอผู้รู้อีกทีครับ  :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ picasso

• ตติยะ
    • MSN Messenger - bee61981@hotmail.com
    • อีเมล
ส่วนตัวไม่ชอบนะครับ ดูใบหน้าหลวงปู่เพี้ยนไปครับ รอผู้รู้ท่านอื่นอีกทีนะครับ