ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข่าว อ.หนวดหน่อยครับ อาทิตย์ที่ 8,9,10 นี้มาสักที่วัดไหมครับ  (อ่าน 1454 ครั้ง)

ออฟไลน์ an99

• ฉัฏฐะ
  • *

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมไม่รู้ว่าอาจาย์หนวดท่านกลับมาจากต่างประเทศหรือยังครับ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
อาจารย์หนวดกลับมาแล้วครับ  ท่านคงมาสักครับผม
ยังไงรอเพื่อนสมาชิกท่านอื่นยืนยันอีกทีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2554, 09:59:39 โดย bangphralism »

knife420

• บุคคลทั่วไป
 :050: ขอบคุณสำหรับข่าวสารดีๆครับ

ออฟไลน์ kij

• ตติยะ
    • AOL Instant Messenger - kij
    • http://www.url.com/mypic.gif)
อาจารย์ หนวดกลับมาแล้วครับ วันที่ 8-9-10 ท่านมาสักที่วัดครับ