ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเส้นทางไปวัด ว่ายังมีน้ำอยู่ไหม  (อ่าน 899 ครั้ง)

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
จะถามเส้นทางว่าเส้นทางนี้ยังมีน้ำท่วมอยู่ไหม ลดหรือยัง
ผมคิดถึงวัดบางพระมากเลย
ผมจะไปเส้นทางนี้ประจำครับ ไปทางถนนบรมราชินีวิ่งไปสู่ศาลายาเข้าบางเลน ถึงวัดบางพระ
อยากทราบว่าตอนนี้ไปเส้นทางนี้ได้หรือยังครับ  :054: :054:
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ถามเส้นทางไปวัด ว่ายังมีน้ำอยู่ไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พ.ย. 2554, 11:12:02 »
ผมก็รออยู่เหมือนกันครับข่าวเรื่องน้ำท่วมครับว่าจะไปตอนแถวๆสิ้นเดือนครับศิษย์ท่านใดที่อยู่ กทม.จะไปด้วยกันลงเบอร์โทรหลังใมครับ
(ส่งข้อความครับ)จะได้ไปด้วยกันไปคนเดียวบ่อยแล้วอยากมีเพื่อนไปด้วยกันครับจะได้ติดต่อกันได้  :050: :050:ผมไปส่วนมากจะนั่งรถตู้ที่อนุเสาวรีครับบ้านอยู่หน้ารามหนึ่งครับ
ขออนุญาติท่านเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ