ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาร์นี้ (26-11-54) อาจารย์หนวดมาที่วัดรึเปล่าครับ  (อ่าน 979 ครั้ง)

ออฟไลน์ ABOKEH

• จตุตถะ
วันเสาร์นี้ (26-11-54) อาจารย์หนวดมาที่วัดรึเปล่าครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมไม่แน่ใจครับ :001:แต่อาจารย์หนวดท่านมาวันเสาร์และวันอาทิตย์
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ jackz

• จตุตถะ
  • Nongear48
รอผู้รู้ด้วยคนครับ แต่ถ้าจะไปจากทางปิ่นเกล้า ต้องไปทางไหนครับ ทุกทีจะไปเส้นด้านหลังทาง มหิดลแต่ไม่ทราบว่าน้ำลดหรือยัง ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
อาจารย์ไปต่างประเทศครับ กลับประมาณวันที่ 6 ธ.ค.
ผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ