ผู้เขียน หัวข้อ: เสือปืนแตกยันต์กลับ เนื้อตะกั่วพิเศษ มีแค่96ตัว  (อ่าน 4334 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
เสือปืนแตกยันต์กลับ เนื้อตะกั่วพิเศษใหญ่สร้าง 995 ตัวแบ่งเนื้อตะกั่วใหญ่พิเศษออกมาไว้ในถาด96ตัว

ให้พระเกจิครับที่มาปลุกเสกเสือปืนแตกยันต์กลับจำนวน30รูปเจิมแป้งเพื่อความเข้มขลังมากยิ่งขึ้นครับ

ผมมีเสือปืนแตกยันต์กลับเนื้อตะกั่ว1ตัวที่ไม่เจิมแป้งและตอนปลุกเสกอยู่ใต้ถาดตรงหน้าพระเกจิ
และเสือปืนแตกยันต์กลับเนื้อตะกั่วอีก1ตัวผ่านมือพระเกจิเจิมแป้งลงบนเสือปืนแตกยันต์กลับให้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธ.ค. 2554, 01:17:09 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ niphatpong

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อยากได้ซักตัว

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
เสือเนื้อตะกั่ว น่าจะหมดแล้ว ข้อมูลจาก
http://www.pantown.com/board.php?id=39149&area=4&name=board3&topic=XXXX&action=view

http://www.pantown.com/board.php?id=39149&area=4&name=board3&topic=XXXX&action=view

ลิงค์ดังกล่าวหน้าบอร์ด มีห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธ.ค. 2554, 03:51:17 โดย โองการยันนะรังสี »
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
สวยครับ

• สัตตมะ
  • **
ใช่ครับตอนนี้ที่วัดตะเคียนเหลือแต่เสือปืนแตกยันต์กลับ เนื้อทองแดง เนื้อทองเหลือง เท่านั้นครับ ศักดิ์สิทธิ์เหมือนกันครับ

:017:ส่วนเสือปืนแตกยันต์กลับเนื้อตะกั่ว แป้งเจิมคนใกล้ชิดเท่านั้นถึงจะได้ไปบูชาครับ :015:

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้มาแล้วครับเสือเล็กเนื้อตะกัวลุยน้ำเข้าไปที่วัดเลยครับชอบพี่ๆที่วัดครับอัทธาศัยดีมักมากครับเปิด VCD ให้ดูตอนทำพิธีด้วย  :005: :058: :058: :058:

• สัตตมะ
  • **
 :015:ยินดีด้วยครับที่ได้เสือเล็กเนื้อตะกั่วสร้างน้อย500กว่าตัวเองตอกโค็ดเลขด้วยครับ
รู้สึกว่าจะผ่านการเจิมแป้งจากพระเกจิ30รูปสุดยอดจริงๆ
:015:

ได้มาแล้วครับเสือเล็กเนื้อตะกัวลุยน้ำเข้าไปที่วัดเลยครับชอบพี่ๆที่วัดครับอัทธาศัยดีมักมากครับเปิด VCD ให้ดูตอนทำพิธีด้วย  :005: :058: :058: :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ธ.ค. 2554, 10:34:40 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
ไม่ได้ใกล้ชิดครับเเต่มีเหมือนกันตะกั่วเล็กใหญ่เจิมทั้งคู่
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com

• สัตตมะ
  • **
:114:คุณเอก นนทบุรีใส่หลอดแล้วดูสวยงดงามมากๆครับเป็นคนพื้นที่มีแต่ของดีๆไว้บูชาครับ
ยินดีด้วยครับได้มีเสือตะกั่วใหญ่เจิมแป้งแค่จำนวน 96 ตัว และได้เก็บชุดประธานไว้บ้างหรือเปล่าครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธ.ค. 2554, 12:53:05 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยังไม่มีโอกาสเข้าไปที่วัดเลยครับ