ผู้เขียน หัวข้อ: ลายสักพวกนี้ของที่ไหนครับ+สักกับใครดีครับ  (อ่าน 2576 ครั้ง)

ออฟไลน์ begin2007

• ตติยะ
ลายสักพวกนี้ของที่ไหนครับ  ถ้าของที่บางพระ พระองค์ไหนเป็นคนสักให้  คัดลองเขามา
จะสักน้ำมันสักกับพระองค์ไหนดีอะ ค่าครูเท่าไรที่วัด  กุฏิไหนค่าครูเท่าไร (มีเงินน้อยจะได้ ไม่เข้าไป )
อยากรู้ในรูปกับไฟลืที่แนบมาของวัดบางพระอะป่าว

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
สักน้ำมัน อ.ติ่งครับ

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ก็หลวงพี่ติ่ง อ่ะจ้ะ ขอเลยเนาะ ค่าครูก็ 25 แต่ต้องมีดอกไม้ บุหรี่ด้วย ที่วัดมีจ้ะ ชุดล่ะ 50-55 รวมเปน 75-80 นะจ้ะ  ;D