ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามครับเกี่ยวกับ ยันต์พุทธคุณ โชคลาภวาสนา เสริมดวง  (อ่าน 1796 ครั้ง)

ออฟไลน์ Krittin

• ตติยะ
  • อัตตนา โจทยัตตานัง
รบกวนถามพี่ผู้รู้ครับว่า มียันต์ไหน ที่พุทธคุณเด่นทาง เสริมวาสนา โชคลาภ เสริมดวงบ้างครับ รบกวนด้วยนะครับ
"ความศรัทธาเชื่อมั่น เป็นมนต์ขลังอย่างยิ่ง"
ท่านพระครูศีลกิตติคุณ(อั้น คันธาโร)วัดพระญาติการาม

ออฟไลน์ Krittin

• ตติยะ
  • อัตตนา โจทยัตตานัง
รบกวนถามพี่ๆบางพระทุกท่านครับ ยันต์สำนักวัดบางพระเรายันต์ไหนที่เด่นทาโชคลาภ เสริมดวง เสริมวาสนาพวกนี้บ้างครับ

ออฟไลน์ axiomz

• ฉัฏฐะ
  • *
  • อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ: )
ตอบ: รบกวนถามครับเกี่ยวกับ ยันต์พุทธคุณ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 ธ.ค. 2554, 10:27:46 »
ยันต์พุฒซ้อน  สายวัดบางพระเลยครับ  :058:

ดีทุกด้านเลย  จริงมั๊ยครับ พี่ ๆ บางพระทุกท่าน  :048:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธ.ค. 2554, 10:31:48 โดย axiomz »

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์พุฒซ้อน  สายวัดบางพระเลยครับ  :058:

ดีทุกด้านเลย  จริงมั๊ยครับ พี่ ๆ บางพระทุกท่าน  :048:

เห็นด้วยอีกเสียงนึงครับ

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล

และก็หลักๆเลยก็ นะชาลีติครับ หัวใจพระสิวลี โชคลาภเงินทองเลย ขอบคุณครับ