ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ดูท้าวเวสสุวรรณ หลวงพ่ออิฐ เข่าย่อ รุ่นแรก ให้หน่อยครับ  (อ่าน 2139 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuvergo

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อยากถามเซียน สายวัดจุฬามณี อะครับ

มี 2 องค์ให้ดูครับ

องแรก ตอกโค๊ดใต้ฐาน

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
องค์ที่ 2 มีโค๊ดอยู่หลังฐาน องค์นี้ถ่ายน้อยครับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ดูให้น่อยว่าแท้หรือป่าวครับ 2 องค์นี้

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ดูให้น่อยว่าแท้หรือป่าวครับ 2 องค์นี้

คนนี้ก็ถามจัง หาโน่นนี่นั่นมาถามได้ตลอด

ถามเกี่ยววัดบางพระ  เกี่ยวกับหลวงปู่บ้างก็ได้ หรือก่อนจะถามหัดค้นหาคำตอบด้วยตัวเองบ้างก็ได้

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
รุ่นแรกของหลวงพ่ออิฐเขาว่าปลอมกันเยอะ ส่วนตัวดูไม่เป็นเสียด้วยครับ  :002: :002:
ถ้าไม่ชัวร์ก็ต้องดูที่ไปที่มาแล้วครับ หรือไม่ก็นำมาให้ทางวัดดูให้ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล

คนนี้ก็ถามจัง หาโน่นนี่นั่นมาถามได้ตลอด

ถามเกี่ยววัดบางพระ  เกี่ยวกับหลวงปู่บ้างก็ได้ หรือก่อนจะถามหัดค้นหาคำตอบด้วยตัวเองบ้างก็ได้

สนับสนุนคำตอบครับ
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้