ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยนะครับ พรุ่งนี้พระอาจารย์ญา ท่านอยู่ที่วัดหรือเปล่าครับ กลัวไปท่านไม่อยู่  (อ่าน 927 ครั้ง)

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
เคยถามท่าน.  ท่านไม่ว่างวันที่. 3

แต่ไม่ทราบเหมือนกันว่า วันที่ 5 ท่านจะติดกิจนิมนต์ไหม

ลุ้นอยู่เหมือนกันครับ
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ GONGKUB

• จตุตถะ
    • อีเมล
เคยถามท่าน.  ท่านไม่ว่างวันที่. 3

แต่ไม่ทราบเหมือนกันว่า วันที่ 5 ท่านจะติดกิจนิมนต์ไหม

ลุ้นอยู่เหมือนกันครับ

ครับผม ลองไปดูครับ ท่านไม่อยู่ไม่เปนไรครับ

เราได้ไปวัดบางพระ ก็สุขใจแล้วครับ