ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข้อมูลครับ (รบบกวนผู้รู้ตอบด้วยครับ)  (อ่าน 781 ครั้ง)

ออฟไลน์ heawoy04

• ตติยะ
ตอนนี้ หลวงพี่หนึ่งท่าน อยู่ที่วัดไหมครับ หรือท่านกลับไปแล้วครับ

ขอบคุณ

ออฟไลน์ assis.aod

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกบางพระ
ท่านยังอยู่ครับผม  เข้าไปกราบท่่านได้ทุกวันครับ ปกติท่านไม่ค่อยออกไปไหน
ขนาดข้อมือเคล็ดท่านยังเมตตาลงมาสักให้ลูกศิษย์เลย  ส่วนท่านจะไปที่ไหนเมื่อไหร่
ลองกราบเรียนถามท่านเป็นการส่วนตัวเอานะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ค. 2555, 10:41:18 โดย assis.aod »