ผู้เขียน หัวข้อ: อัพโหลดภาพไม่ได้ครับ  (อ่าน 701 ครั้ง)

ออฟไลน์ pruettikorn

• ทุติยะ
  • **
อัพโหลดภาพไม่ได้ครับ
« เมื่อ: 17 มิ.ย. 2555, 11:59:19 »
ผมพยายามอัพโหลดพระเครื่องของหลวงพ่อเพื่อให้ท่านได้ชม แต่ไม่สามารถอัพโหลดได้ ไฟล์ก็ไม่เกิน250kb

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ตอบ: อัพโหลดภาพไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มิ.ย. 2555, 02:23:56 »
http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=2148

ตามลิ้งค์นี้ครับ

และลองดู ชนิดไฟล์ และ ขนาดภาพ ด้วยครับ

พอ  อัพโหลดภาพแล้ว  จะมีลิ้งค์ ปรากฎขึ้น  อย่าลืมเอาลิ้งค์มาวางหล่ะครับ

ย้ำต้องลิ้งค์ที่ได้มาวางด้วยนะครับ
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ pruettikorn

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: อัพโหลดภาพไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มิ.ย. 2555, 04:10:46 »
ลองทุกทางแล้วครับ ทั้งresize ขึ้นแต่เพียงอัพโหลดผิดพลาด ไม่มีลิ้งค์ใดๆทั้งสิ้นครับ แต่ผมจะพยายามต่อไปครับ