ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอความรู้จากพี่ๆหน่อยครับ  (อ่าน 978 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ittipol

• ทุติยะ
  • **
คือผมเพิ่งไปสักมาและได้รับเมตตาจากพระอาจารย์ญาแต่ผมไม่ทราบว่าคือยันต์อะไร พอดีตอนนี้ผมอัพรูปไม่ได้นะครับแต่ยันต์เป็นรูปดอกบัวแล้วมีเหมือนก้านด้วยอะครับ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ตอบ: รบกวนขอความรู้จากพี่ๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ก.ค. 2555, 10:01:45 »
แบบนี้หรือเปล่าครับ

อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: รบกวนขอความรู้จากพี่ๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ก.ค. 2555, 10:31:12 »
คล้ายๆแบบนี้ครับแต่ของผมสักน้ำมันอะครับ แต่เหมือนมีลากยาวลงมาเหมือนก้าน

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ก.ค. 2555, 12:36:57 »
ถ้าเป็นยันต์บัวแก้ว มีพุทธคุณด้านไหนหรอครับ

ออฟไลน์ nawutnawut

• จตุตถะ
  • ถ้ามีของดีแล้วทำชั่วของดีก็ไม่ช่วยอะไรได้หรอก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ก.ค. 2555, 07:18:11 »
พุทธคุณทุกกด้านครับแคล้วคลาดคงกระพันจังงังเมตตามหานิยมครับ
ผิดถูกประการใดขออภัยด้วยครับ