ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ความเมตตาจาก พระอาจารย์ญา และพระอาจารย์แป๋ว วันศุกร์ 27 ก.ค. ที่ผ่านมาครับ  (อ่าน 2570 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lokness

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ได้ความเมตตาจาก พระอาจารย์ญา และพระอาจารย์แป๋ว วันศุกร์ 27 ก.ค. ที่ผ่านมาครับ

อัพเดทล่าสุดหลังผม จะครบ 1 ปี แล้วได้เท่านี้ครับ

ขอสอบถามผู้รู้เรื่องยันต์  ที่ผมได้มาด้วยนะครับว่ายันต์อ่ะไร

1. ลิง  พระอาจารย์ญา

2. นะ พระอาจารย์แป๋ว

ขอบคุณครับ  :053:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ค. 2555, 10:41:46 โดย Lokness »

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
กราบนมัสการพระอาจารย์ทั้งสอง ยินดีกับเจ้าของกระทู้ด้วยครับ ลิงตัวนี้ผมอยากได้มากดูร่าเริงดีจริงๆ  :005:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ wuddy

• สัตตมะ
  • **
อิ ติ เต ชะ สุ เน มะ ภู จะ นา วิ เว

ออฟไลน์ TIGERS

• ไม่เคยกลัวสิ่งใด โบราณท่านว่าคนดีผีคุ้ม / พระอยู่กับเรา เราอยู่กับพระ
  • จตุตถะ
  • พระพุทธเจ้าอยู่เหนือหัว ครูอาจาริย์อยู่ในดวงจิต
    • อีเมล
ลิง กับ นะมหาเมตตา(ชื่อตัวนะตามตำรา) ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ก.ค. 2555, 11:58:29 โดย TIGERS »
ความเมตตาเป็นบ่อเกิดแห่งโภคทรัพย์ทั้งปวง

ออฟไลน์ sittipong

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ไป มากี่ รอบครับเนี่ย รอบล่ะ กี่ยัน ครับ

แล้วเต็มหลังแล้ว หรือยังครับเนี่ย ?

ผมก็ไปมารอบเดี่ยว เองครับ 555

ได้ เก้ายา ของ อาจาร ญา มาครับ ยัน เดี่ยว

ว่าง ๆวันใหน จะไป อีกให้ได้ เรย ครับ