ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือคะ  (อ่าน 1666 ครั้ง)

ออฟไลน์ ...wow...

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - BBBell_1914@hotmail.com
ขอความช่วยเหลือคะ
« เมื่อ: 01 ก.ย. 2550, 06:36:10 »
อยากรู้เกี่ยวกับการสักยันต์อีกคะ  แต่ไม่อยากตั้งคำถามในกระทู้เยอะอะ...คะ
มีใครที่ให้ถามโดยตรงได้บ้างไหมค่ะ ถ้ามีขอ E-mail ได้ไหมค่ะ ของ (hotmail) นะค่ะ
แต่ถ้าไม่มีก้อไม่เป็นไรนะค่ะ...Thank.  :047:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: ขอความช่วยเหลือคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ก.ย. 2550, 07:12:15 »
ตั่ง 1 กระทู้แล้วถามทีเดียวในกระทู้เป็น ข้อๆ ไปเลยครับ เดี๋ยวมีคนมาตอบให้เองครับ  ;D

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ก.ย. 2550, 08:23:48 »
ลองๆหาดูในเวปก็ได้ครับ
ข้อมูลมีเยอะ กระทู้เก่าๆมีเนื้อหาสาระที่ดีครับ ข้อมูลปึ๊ก
แต่...ว่าคุณอยากรู้เกี่ยวกะเรื่องอะไรล่ะครับ คำถามกำกวมจัง
:010:

ออฟไลน์ รักษ์ชาติ

• ตติยะ
    • คาถา-อาคม เลขยันต์ ภูมิปัญญาไทย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ก.ย. 2550, 10:19:19 »
มีพิมพ์เยอะแยะ หาดูเอาพอประเทืองปัญญาได้