ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบแผนที่เดินทางไปวัดบางพระค่ะ  (อ่าน 6837 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo Swiss

• ตติยะ
    • MSN Messenger - jojo1081009@hotmail.com
:080: ขอทราบรายละเอียดการเดินทางไปวัดบางพระโดยรถยนต์ หรือแผนที่ก็ได้ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ seata

• สัตตมะ
  • **
  • ..seatar..
ตามนี้ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ต.ค. 2550, 01:38:43 โดย seata »
หากลดบางอย่างให้น้อยลง แล้วจะได้บางสิ่งมากขึ้น

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
ขอทางไป วัดท้องไทร ด้วยน่ะคราบ ไหนๆ ก็ทางเดียวกันแล้ว................
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

• สัตตมะ
  • **
ขอเวลาสำรวจเส้นทางก่อนครับเพราะผมไปบางพระแค่ 3 ครั้งเองยังไม่ได้เข้าไปกราบหลวงปู่อั๊บเลย
แล้วจะรีบจัดทำครับ...

ออฟไลน์ นุ้ยเด็กคอน

• จตุตถะ
ผมอยากจะไปสักกับครับหลวงปู่อั้บครับ
ไม่ทราบว่าที่วัดยังสักนางพิมหรือเปล่าครับ   แล้วถ้าสักต้องไปวันไหนครับ   ค่าครูเท่าไร
ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
หลวงปู่อั๊บ ท่านให้ อาจารย์อั้น สักแทน  ค่าครูก็มี ดอกไม้ + บุหรี่ 1 ซอง (ซื้อเองที่วัดไม่มีขาย)  ค่าครู 199 ครับผม แต่วันสักนั้น ไม่ทราบแน่นอน

ผมเคยไปสักแค่ 1 ครั้งเองครับ ได้ นางพิม มา  ;D

ออฟไลน์ Jojo Swiss

• ตติยะ
    • MSN Messenger - jojo1081009@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ สำหรับแผนที่  ;D

ออฟไลน์ นุ้ยเด็กคอน

• จตุตถะ
คุณโจรสลัดมีประสบการหรือยังครับ
แต่สักนางพิมอ่ะ :)

• สัตตมะ
  • **
เพิ่มเติมครับ

ออฟไลน์ ben_Zy

• ปฐมะ
  • *
  • ความรักมีอยู่ทั่วไป ถ้าเราสนใจก็จะมีความสุข
    • อีเมล
ตอบ: อยากทราบแผนที่เดินทางไปวัดบางพระค่ะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 เม.ย. 2552, 02:52:59 »
แผนที่ไปวัดบางพระค่ะ เราเอามาจากพี่อะไรไม่รู้อ่ะจำมะได้  :004: :004: :004:

ออฟไลน์ ben_Zy

• ปฐมะ
  • *
  • ความรักมีอยู่ทั่วไป ถ้าเราสนใจก็จะมีความสุข
    • อีเมล
ตอบ: อยากทราบแผนที่เดินทางไปวัดบางพระค่ะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 เม.ย. 2552, 03:00:05 »
ได้ป่ะ :043: