หมวด มิตรไมตรี > รูปภาพและวีดีโอสายวัดบางพระ

วัตถุมงคลวัดบางพระ 6

(1/2) > >>

โองการยันนะรังสี:

ก่อนอื่นต้องขอโทษที่รูปถ่ายไม่ค่อยชัดเจน เนื่องจากใช้กล้องในมือถือครับ

เจดต์:
งดงามมากๆครับท่านนนท์ :016: :016: :016:ชอบเหรียญหลวงพ่อเปิ่นหลังเสีอคู่ครับ..ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม :054: :054:

Tiger Number NINE:
ภาค ๕ กับ ภาค ๖ ทิ้งช่วงกันนานนิดนึงนะครับพี่นนท์ ขอบคุณมากครับงามทุกองค์เลยเชียว

Br2518:
ถ้าได้เอาด้านหลังเหรียญเสือคู่ในภาพนี้ไปเป็นแบบเหรียญแจกในพานครู ในพิธีไหว้ครู คงจะสวยมากเลยครับและยิ่งถ้าได้เอาแบบด้านหน้าเป็นของเหรียญปี19 ด้วยแล้วเพิ่มอักษรด้านบนใต้หูเหรียญว่า ที่ระลึกงานไหว้ครู หรือจะเป็น ที่ระลึกบูชาครู ผมว่าคงจะเป็นเหรียญที่ออกมาสวยมากเลยครับ  :054:หากไม่เป็นการอันควรอันใดผมต้องขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับ :054:

puyusuk1:
งดงามมากครับ :025:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version