ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยนะคับ  (อ่าน 1136 ครั้ง)

ออฟไลน์ dew_peeba

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
รบกวนหน่อยนะคับ
« เมื่อ: 22 ก.ย. 2555, 01:34:09 »
พอดี ตอนนี้ ผมอยากสักยันต์ พระลักษณ์หน้าทอง ครับ แล้วตอนนี้ผมหาแบบไม่ได้เลยจริงๆหายากมาก แต่ก้ออยากได้ลายนี้มากๆครับ รบกวนพี่ถ้าใครมีแบบยันต์ พระลักษณ์หน้าทอง ผมขอความอนุเคราะห์ สักแบบ นะครับ พอดีหายากมากจิงๆ ยังไงฝากรบกวนด้วยนะครับ :054: :054:เปนน้องใหม่เพิ่งรักการสักยันต์ ยังไงฝากตัวด้วยนะครับ :027: :027: :027: :054: :054: :054:

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ตอบ: รบกวนหน่อยนะคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ก.ย. 2555, 01:48:55 »
ยินดีต้อนรับครับ....

ในฐานะศิษย์คนนึงของวัดบางพระฯ และเว็ปฯนี้ก็เป็นเว็ปฯ ของวัดบางพระ

จึงอยากให้ ศึกษา โดยการอ่าน กระทู้ย้อนหลังเยอะๆครับ....

อยากทราบอะไร ลองใช้ ช่องการค้นหา...

แล้วท่านจะได้ทราบเบื้องต้นว่า การเป็นศิษย์วัดบางพระ ควรปฎิบัติตนอย่างไร....

หลังจากนั้น ท่านก็จะทราบเรื่อง ยันต์พระลักษณ์หน้าทอง เองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ย. 2555, 01:50:04 โดย naklop1911 »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ dew_peeba

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 ก.ย. 2555, 02:22:36 »
ขอบคุณมากครับผม  ฝากตัวด้วยนะครับ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 ก.ย. 2555, 07:03:54 »

ในฐานะศิษย์คนนึงของวัดบางพระฯ และเว็ปฯนี้ก็เป็นเว็ปฯ ของวัดบางพระ

จึงอยากให้ ศึกษา โดยการอ่าน กระทู้ย้อนหลังเยอะๆครับ....

อยากทราบอะไร ลองใช้ ช่องการค้นหา...

แล้วท่านจะได้ทราบเบื้องต้นว่า การเป็นศิษย์วัดบางพระ ควรปฎิบัติตนอย่างไร....

หลังจากนั้น ท่านก็จะทราบเรื่อง ยันต์พระลักษณ์หน้าทอง เองครับ
ยินดีต้อนรับครับ   ตามกระทู้ข้างบนนี้เลยนะครับศึกษาให้เข้าใจก่อนนะครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 ก.ย. 2555, 03:29:59 »

เห็นด้วยกับกระทู้นี้ครับผม  :002: :002: