ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเรื่องป้ายทะเบียนรถนะคะ  (อ่าน 979 ครั้ง)

ออฟไลน์ aorzaa

• ปฐมะ
  • *
รบกวนสอบถามและขอคำแนะนำเรื่องทะเบียนรถน่ะค่ะ พอดีได้ป้ายทะเบียนรถ เป็น เลข ขท 5392 ซึ่งมีตัวอักษรและตัวเลขที่เป็นกาลกิณีกับวันเกิด จะมีวิธีแก้ไขยังไงคะ เกิดวันอังคารค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ตอบ: รบกวนสอบถามเรื่องป้ายทะเบียนรถนะคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ต.ค. 2555, 10:48:50 »
ลองดูในกระทู้เก่าๆนะจ๊ะ ขอให้สมความตั้งใจ

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ตอบ: รบกวนสอบถามเรื่องป้ายทะเบียนรถนะคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ต.ค. 2555, 10:50:04 »
ลองดูในกระทู้เก่าๆนะจ๊ะ ใครแนะนำได้ช่วยหน่อยครับ ขอให้สมความตั้งใจ

ออฟไลน์ aorzaa

• ปฐมะ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ต.ค. 2555, 02:28:08 »
ขอบคุณค่ะ