ผู้เขียน หัวข้อ: พุทธคุณ ยันต์ ฤาษีเดินดง กับยันต์ หนุมาน  (อ่าน 4969 ครั้ง)

ออฟไลน์ sorrawit

• ทุติยะ
  • **
อยากรู้อ่าครับ

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์ ฤาษีเดินดง เมตตามหานิยม
ยันต์ หนุมาน แคล้วคลาดปลอดภัยหนังเหนียวครับ

แต่ทั้งนี้และทั้งนั้นหากไม่ทำความดีไม่ถือศิลห้าผิดลูกเมียผู้อื่นสิ่งศักดิ์สิทธใหนๆก็คุ้มครองท่านไม่ได้นะครับได้มาแล้วก็ต้องรักษาให้ได้นะครับของดีกว่าจะได้มาว่ายากแล้วรักษายิ่งยากกว่าครับผม
ผิดถูกประการใดขอโทษขออภัยนะครับ
บลู

ออฟไลน์ bombxboyz

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์ ฤาษีเดินดง เมตตามหานิยม
ยันต์ หนุมาน แคล้วคลาดปลอดภัยหนังเหนียวครับ

แต่ทั้งนี้และทั้งนั้นหากไม่ทำความดีไม่ถือศิลห้าผิดลูกเมียผู้อื่นสิ่งศักดิ์สิทธใหนๆก็คุ้มครองท่านไม่ได้นะครับได้มาแล้วก็ต้องรักษาให้ได้นะครับของดีกว่าจะได้มาว่ายากแล้วรักษายิ่งยากกว่าครับผม
ผิดถูกประการใดขอโทษขออภัยนะครับ
บลู

สัก ฤษีเดินดง แล้วสงสัยจะอยู่ไม่ติดบ้าน ฮา ๆ

:075:

ออฟไลน์ sorrawit

• ทุติยะ
  • **
อ่าครับ

อยู่ไม่ค่อยติดบ้าน

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ต.ค. 2555, 03:40:40 โดย sorrawit »