ผู้เขียน หัวข้อ: งานทอดผ้าป่าสามัคคี ธรรมสถาน " ตถตาอาศรม " อ.บ้านบึง จ.ชลบุรี  (อ่าน 2293 ครั้ง)

ออฟไลน์ โคมแก้ว

• ผู้คุมกฎ
  • นะโม นะโม นะโม
ติดตามข่าวสาร Tripปั่นจักรยาน กับ ซอยยับได้ตาม Social ต่างๆได้ตามสะดวกครับ
Line ID iPhone = aittipol
Line ID iPad = eakmetal
Facebook = Aittipol Houdpitak
IG = eakmetal
https://www.facebook.com/SoiYab

• ผู้คุมกฎ

• ผู้คุมกฎ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
อนุโมทนาบุญกับผู้ร่วมทำบุญทุกท่านครับ .... งานบุญสุขกายสุขใจครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขออนุโมทนากับทุกท่าน ที่ได้ร่วมในงานบุญครั้งนี้ครับ สาธุ....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
อนุโมทนากับทุกๆท่านด้วยนะครับ

ปล.ดีใจ ยูสเซอร์ในตำนานปรากฎตัวอีกครั้งแล้ว
:095:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขออนุโมทนาสาธุกับทุกท่านด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ทรงกลด

• ผู้อาวุโส
  • ศิษย์หลวงโด่ง.....
เพิ่งได้เห็นรูปท่านตี๋ รู้สึกว่าร่างท่านช่างสมส่วมดีมากเลยครับ ลดจากปีก่อนไปเยอะมาก
ผมเพิ่งลดได้ 8 กก. เองครับ
เว ทา สา กุ กุ สา ทา เว....ทา ยะ สา ตะ ตะ สา ยะ ทา...สา สา ทิ กุ กุ ทิ สา สา...กุ ตะ กุ ภู ภู กุ ตะ กุ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
เสียดายไม่เจอกันน่ะพี่ทรงกรด ถามพระอาจารย์บอกว่าพี่มาก่อน1วัน งานบุญครั้งหน้าเจอกันน่ะครับพี่