ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่ายันต์อะไรคับ  (อ่าน 1877 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonlovetuktik

• ตติยะ
อยากทราบว่ายันต์อะไรคับ
« เมื่อ: 22 ต.ค. 2555, 03:20:55 »
นี่เป็นพานแรกของผมคับ ความเมตตาของ หลวงพี่นัน คนอื่นได้ 9ยอดหมดเลยคับ ส่วนผมได้นี่คนเดียวเลยอยากถาม

พานแรกนี่เรา ถือว่า เป็นยันต์ครูใช้ไหมคับ

แล้วนี่ คือ ยันต์ อารัยคับ

ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะคับ

ออฟไลน์ okerueng

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: อยากทราบว่ายันต์อะไรคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ธ.ค. 2556, 07:45:41 »
ยันต์นี้ชื่อว่า  ยันต์เถาะเกราะแก้ว หรือกำแพงแก้ว กลางหลัง  น่าจะแล้วแต่คนน่ะครับ