ผู้เขียน หัวข้อ: กราฟิก - ยันต์...  (อ่าน 1735 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตั้นคนเมืองโอ่ง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
กราฟิก - ยันต์...
« เมื่อ: 17 ธ.ค. 2555, 11:02:57 »
ขออนุญาติถามคำถามเดิมๆนะครับ..

คือผมอะ สักยันต์ที่แผ่นหลัง เต็มแล้วครับ ด้านหน้าก็มีตรง อก ถึง พุงครับ...

ที่ผมจะถามคือ ร่างกายผม ส่วนที่มีที่ว่างอะครับ ถ้าผมจะสักกราฟิกบ้างจะเป็นอะไหมครับ...
แต่ส่วนตัวผมยังคงรักษากฏ ไปไหว้ครู ทำตัวปกติเหมือนตอนสักยันต์อะครับ ไม่ได้ละทิ้ง นอกลู่นอกทาง
แค่ถามว่าเห็นสมควรไหมครับถ้าจะมีลายกราฟิก บ้างอะครับ

ขอบคุณครับ....

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ตอบ: กราฟิก - ยันต์...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ธ.ค. 2555, 11:22:45 »
ได้ซิครับ...ไม่แปลก

มีคนทำเยอะครับ  สวยดีด้วย

ที่สำคัญ ห้ามไปทับยันต์ของเดิมก็แล้วกันครับ...

แต่ก็คงไม่ทับ เพราะเห็นบอกจะสักที่ว่างๆ...

เห็นดีด้วยครับ...ไม่มีกฎว่าต้องสักยันต์ทั้งตัว

ปล. ในทางกลับกัน ผมเห็นพระอาจารย์ฯ ท่านสักยันต์แทรก ลงใน ลายกราฟฟิก สวยดีด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธ.ค. 2555, 11:24:49 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น