ผู้เขียน หัวข้อ: พิธีปลุกเสก เหรียญหลวงปู่หิ่ม หลวงพ่อเปิ่น ๒๗ ธันวาคม ๒๕๕๕ วัดบางพระ  (อ่าน 8004 ครั้ง)

ออฟไลน์ โคมแก้ว

• ผู้คุมกฎ
  • นะโม นะโม นะโม

ติดตามชม ภาพถ่ายพิธีปลุกเสก เหรียญหลวงปู่หิ่มหลวงพ่อเปิ่น ครั้งที่ ๑ เมื่อวันที่ ๑๓ ธันวาคม ๒๕๕๕

คลิ๊กที่ลิงค์ครับ http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=28780

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธ.ค. 2555, 11:19:12 โดย โองการยันนะรังสี »
ติดตามข่าวสาร Tripปั่นจักรยาน กับ ซอยยับได้ตาม Social ต่างๆได้ตามสะดวกครับ
Line ID iPhone = aittipol
Line ID iPad = eakmetal
Facebook = Aittipol Houdpitak
IG = eakmetal
https://www.facebook.com/SoiYab

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ขอบคุณสำหรับภาพอันศักดิ์สิทธิ์ครับ....

เสียดายไปไม่ได้  หลวงพี่ญา ท่านเอ่ยปากชวน ให้มาร่วมพิธี

เสียดายมากๆครับ จะได้เป็นสิริมงคลแก่ตัว...
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ขอบคุณท่าน โคมแก้วที่น้ำรูปพิธีมาให้ชม :001:

ออฟไลน์ tiger3000

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบพระคุณมากครับ แต่จะดีมากเลยถ้ามีการแจ้งล่วงหน้าก่อนจะมีพิธีสักวันสองวัน พี่น้องจะได้ไปร่วมพิธีกันครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณมากๆครับท่านโคมแก้วสำหรับภาพพิธีปลุกเสก..ถ่ายภาพได้สวยงามมากครับ
ขออนุญาตนำภาพบางภาพไปแชร์ให้ลูกศิษย์วัดบางพระได้ชมพิธีปลุกเสกเหรียญ..นะครับ   :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
-ขอบคุณท่านพี่โคมแก้วมากๆครับที่นำภาพถ่ายในงานพิธีปลุกเสกวัตถุมงคลครับ :054: :054:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ omisa

• ฉัฏฐะ
  • *
ที่จองไว้รับได้เลยหรือป่าวครับ

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ขอบคุณมากครับ ที่นำภาพบรรยากาศมาฝาก พี่ ๆ น้อง ๆ ได้ชมกัน  :001: :001: :001:
ขอชมครับว่า  พี่โคมแก้ว ถ่ายได้สวยงามเยี่ยม มาก ๆ ครับ
 ระดับช่างภาพมืออาชีพ ครับ เยี่ยมเลย
:016: :016: :016: :015: :015: :015: :001: :001: :001:

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ที่จองไว้รับได้เลยหรือป่าวครับ

รับได้แล้วครับ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ Siamism

• ตติยะ
ขอบคุณสำหรับภาพถ่ายครับ (ภาพชัดมากครับ)

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ขอบคุณท่านโคมแก้ว มากๆครับ  :058:  :058:  :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ธ.ค. 2555, 04:36:53 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ Sak1459

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณสำหรับรูปภาพ ที่นำมาให้ชม รุ่นนี้เป็นรุ่นที่น่าสะสมมากครับ เมื่อวานก็ไปขอเมตตาจากอาจารย์ติ่ง อาบน้ำมนต์ ลงนะหน้าทอง หลังจากนั้นก็บูชา เหรียญหลวงปู่หิ่มหลวงพ่อเปิ่น นวะ พร้อมกับรูปถ่ายปี37 เพื่อเป็นศิริมงคลแก่ตนเองในวันปีใหม่