ผู้เขียน หัวข้อ: วันศุกร์ อ.หนวด อยู่วัดไหมครับ  (อ่าน 922 ครั้ง)

ออฟไลน์ Miraclez

• ตติยะ
ตามหัวข้อเลยครับ  :002:

ออฟไลน์ Miraclez

• ตติยะ
ตอบ: วันศุกร์ อ.หนวด อยู่วัดไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ม.ค. 2556, 10:12:11 »
รบกวนถามหน่อยครับ กุุฏิหลวงพี่โบอยู่ตรงไหนหรอครับ

ออฟไลน์ sitmeekru

• ปัญจมะ
ตอบ: วันศุกร์ อ.หนวด อยู่วัดไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ม.ค. 2556, 01:35:40 »
กุฏิ หลวงพี่โบ อยู่ตรง กุฏิใหญ่ ใกล้ๆ ห้องน้ำครับ แต่ถ้า กุฏิ ที่ หลวงพี่โบ สัก อยู่ใกล้ๆ กับ กุฏิ พระอาจารย์ ต้อย ครับ
อาจารย์ หนวด ถ้าท่าน ไม่ไปต่างประเทศ หรือ ไม่ติดธุระ จะมาทุกวันศุกร์ ครับ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ม.ค. 2556, 10:20:23 »
เอ่อ อาจารย์หนวดน่าจะไม่มาวันศุกร์นะครับ ท่านจะมาวันเสาร์สายๆท่านจะอยู่ถึงวันจันทร์นะครับ

ผิดถูกประการใดขออภัยด้วยครับ :054:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด