ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับความเมตตายันต์จากพระอาจารย์สัมพันธ์ครับ  (อ่าน 2572 ครั้ง)

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ไปกราบท่านเมื่อวันศุกร์ที่ 1 มกราคม 2556 ครับ เลยได้ยันต์สี่สมิงเพิ่มอีก 2 ตัว เเละ ตัวนะ 2 ตัวข้างๆเก้ายอดครับ เเละยันต์อะไรไม่ทราบครับอยู่บนสุดของเก้ายอดครับ (ลืมถามพระอาจารย์ครับ) หรือพี่ๆน้องท่านใดทราบกระผมขอความรู้ครับ ขอขอบคุณครับ

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ต้องขออภัยครับ ไม่ใช้วันศุกร์ที่ 1 มกราคม ครับ เป็น ศุกร์ที่ 1 กุมภาพันธ์ 2556 ครับ ต้องขออภัยมา ณที่นี้ด้วยครับ พิมพ์ผิดครับ  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ยาวไปเรื่อยๆ........เอาให้เสมอ 29 ยอดเลย....แจ่มๆ....

กราบนมัสการพระอาจารย์ฯครับ....
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ ChartE34

• ตติยะ
  • ตัวอย่างที่ดีมีค่ากว่าคำสอน
    • อีเมล
กราบนมัสการหลวงพี่ ......ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ 

มาอยู่ขอนแก่นไม่ได้ไปกราบหลวงพี่เลย

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
ข้างๆซ้ายขวาคือ นะเสือ ครับ ตัวผู้ตัวเมีย ส่วนข้างบนเก้ายอดสุดเลยมองไม่ชัดครับแต่ดูแล้วจะเป็นตัวเฑาะทรหดครับผม

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
มีโอกาสจะไปหาท่านครับ  :002:
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ ChartE34

• ตติยะ
  • ตัวอย่างที่ดีมีค่ากว่าคำสอน
    • อีเมล
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 24 ก.พ. 56 ได้ไปกราบท่านมาครับ มีลูกศิษย์ เข้ามาทั้งวันเลย