ผู้เขียน หัวข้อ: ล็อคเก็ตหลวงพ่อเปิ่น หลังฝัง พ่อแก่ พระนาคปรก และ เสือ  (อ่าน 2064 ครั้ง)

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ล็อคเก็ตหลวงพ่อเปิ่น หลังฝัง พ่อแก่ พระนาคปรก และ เสือ และยังมีเส้นเกศา ด้วยครับ...

อยากถามผู้รู้ว่าออกปีไหนครับ...

พอดีผมเห็นเป็นของหลวงพ่อฯ

ถึงสภาพแบบนี้เจ้าของเขาเก็บไม่ดี  แต่ผมก็อดบูชามาไม่ได้ครับ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.พ. 2556, 10:59:31 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ขออัพฯ นิดนึงครับ...ยังรอคำตอบจากผู้รู้นะครับ...

ว่า  สร้างปีไหน

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
หาเจอแล้วครับ...

http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=9328

หลวงพี่ญา  ท่านสร้าง  แต่ก็ไม่ทราบว่าออกปีไหนอยู่ดี

เอาไว้มีเวลาจะรบกวนสอบถามท่าน.....