ผู้เขียน หัวข้อ: พระปางลีลาหลังหลวงพ่อเปิ่นนั่งเสือ ปี2535  (อ่าน 2571 ครั้ง)

ออฟไลน์ jo37

• สัตตมะ
  • **

ขอบารมีหลวงปู่เปิ่นคุ้มครองทุกท่านครับ :054: :054: :054:
คนเราเกิดมามีกรรมเป็นตัวกำหนด

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ

ขอบารมีหลวงปู่เปิ่นคุ้มครองทุกท่านครับ :054: :054: :054:

ผมก็ได้มาเหรียญนึงครับ....

แต่เห็นหนังสือเขาบอกว่ารุ่นนี้ต้องมีจาร...

ของผมก็ไม่มีจาร เลยไม่รู้ว่าเก๊หรือแท้...
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต

รุ่นนี้ศิษย์กองปราบสร้างถวาย ออกในปี ๓๕

ของผมก็ไม่มีรอยจาร  ทั้งนี้จำนวนเหรียญที่สร้างหลักหมื่น

ถ้าจะให้จารทุกเหรียญคงไม่ไหวนะครับ