ผู้เขียน หัวข้อ: มีกับเขาเหมือนกันครับ  (อ่าน 975 ครั้ง)

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
มีกับเขาเหมือนกันครับ
« เมื่อ: 14 มี.ค. 2556, 04:11:29 »
รูปที่กราบเช้าเย็น

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: มีกับเขาเหมือนกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มี.ค. 2556, 04:36:24 »
ได้มาจากพี่ท่านนึงครับก่อนกลับเข้ากรุงเทพนั่งรอรถเมล์อยู่เลยถามพี่เขา (ไม่ทราบชือครับ) พี่ท่านนั้นบอกว่าหลวงพี่ญาให้มา จนถึงวันนี้ก็ยังไม่ได้เห็นพี่ท่านนั้นอีกเลยครับ แต่ก็ขอขอบคุณครับในความมีน้ำใจของพี่ท่านนั้น ผมถึงกรุงเทพก็ใส่กรอบวันนั้นเลย ไหว้พวงมาลัยวันนั้เลยครับที่โพสไม่มีอะไรครับใกล้วันไหว้ครูแล้วเลยลองลงรูปดูว่าผ่านหรือเปล่าครับ อีกเรื่องอยากสอบถามว่านอกจากพวงมาลัยแล้วหลวงพ่อเปิ่นผมสามารถถวาย ยานัตหมอมี ได้ใหมครับเห็นหลวงพ่อถืออยู่ในรูปครับ ผิดตกประการใดขออภัยด้วยนะครับ รูปไม่ชัดถ่ายจากกล้องมือถือครับ

ออฟไลน์ JAWSUN

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: มีกับเขาเหมือนกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มี.ค. 2556, 10:19:50 »
สุดยอดครับ